United Republic of Tanzania
Bodi ya Rufani ya Wahasibu na Wakaguzi wa Hesabu
Habari
Habari
UZINDUZI WA BODI YA RUFANI (AAAB) - 2026
01 Jun, 2026

UZINDUZI WA BODI YA RUFANI (AAAB) - 2026

Mwenyekiti wa Bodi ya Rufani ya Wahasibu na Wakaguzi wa Hesabu (AAAB) Jaji Mstaafu. Sirillius Matupa amewaasa watendaji wa Bodi hiyo kuwa waadilifu wa...

Soma zaidi
Mabadiliko Ya Ratiba Ya Mkutano Wa Pili Wa Wadau Na Washirika
02 Aug, 2021

Mabadiliko Ya Ratiba Ya Mkutano Wa Pili Wa Wadau Na Washirik...

Mabadiliko Ya Ratiba Ya Mkutano Wa Pili Wa Wadau Na Washirika  Mabadiliko Ya Ratiba Ya Mkutano Wa Pili Wa Wadau Na Washirika  Maba...

Soma zaidi