United Republic of Tanzania
Bodi ya Rufani ya Wahasibu na Wakaguzi wa Hesabu
Dhamira & Dira
Dira

Kuwa chombo huru cha rufaa kinachoaminika na kuwa mfano bora, kinachokuza uhalali, kufuata taratibu stahiki, haki, uwajibikaji na weledi.

 

Dhamira

Kulinda haki na misingi ya haki ya asili katika taaluma ya uhasibu kupitia usikilizaji na uamuzi wa rufaa kwa njia isiyo na upendeleo, yenye uwazi na kwa wakati, hivyo kukuza uwajibikaji wa kitaaluma, utawala bora na imani ya umma.

Kauli Mbiu

Fusce sed tortor lobortis arcu porttitor ornare at ut mi. Phasellus bibendum, eros quis ornare ullamcorper, tortor diam suscipit elit, malesuada efficitur lorem ante eu lacus.