United Republic of Tanzania
Bodi ya Rufani ya Wahasibu na Wakaguzi wa Hesabu
Misingi Mikuu
UWAZI

Bodi itaendesha mashauri yake na kutoa taarifa kuhusu maamuzi yake kwa uwazi, kwa njia iliyo wazi na yenye uwazi wa kutosha, ili kuimarisha imani ya wadau na uaminifu wa umma.

TAALUMA

Bodi itadumisha viwango vya juu vya umahiri, bidii na mwenendo wa kimaadili katika kutoa huduma bora za rufaa.

UADILIFU

Bodi itazingatia uaminifu na mwenendo wa kimaadili katika shughuli zake zote, na kuhakikisha kwamba maamuzi yanafanywa kwa mujibu wa sheria na misingi ya haki ya asili.

BILA UPENDELEO

Bodi itatoa uamuzi kuhusu rufaa zote kwa haki, kwa misingi ya usawa na bila upendeleo, huku ikihakikisha kwamba pande zote zinatendewa kwa usawa kwa mujibu wa sheria.

UHURU

Bodi itatekeleza majukumu yake ya rufaa kwa uhuru na kwa misingi ya usawa na uadilifu, bila kushawishiwa isivyostahili, kuingiliwa kisiasa au kukumbwa na migongano ya maslahi.

UWAJIBIKAJI

Bodi itawajibika kwa maamuzi na vitendo vyake, pamoja na matumizi ya rasilimali za umma, huku ikizingatia viwango vya juu zaidi vya uwajibikaji na usimamizi wenye uangalifu wa rasilimali.